DIỄN ĐÀN LỚP 12A4
Chào bạn!!!
Nếu là thành viên của 12a4 thì bạn nên đăng ký 1 tài khoản để có thể cùng mọi người trò chuyện nào!!
DIỄN ĐÀN LỚP 12A4
Chào bạn!!!
Nếu là thành viên của 12a4 thì bạn nên đăng ký 1 tài khoản để có thể cùng mọi người trò chuyện nào!!

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LỚP 12A4 TRƯỜNG THPT ĐATEH NĂM HỌC 2008-2009

Trang ChínhTrang Chính  12a412a4  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
chithien
chuyện cười .........~~~~~~~ Vote_lcapchuyện cười .........~~~~~~~ Voting_barchuyện cười .........~~~~~~~ Vote_rcap 
hoanghuong
chuyện cười .........~~~~~~~ Vote_lcapchuyện cười .........~~~~~~~ Voting_barchuyện cười .........~~~~~~~ Vote_rcap 
thanhtam
thaochip
mychau
lephuonganh
Admin
nguyenhuuvan
TonyTuan
kimjoongnin
Similar topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Share

chuyện cười .........~~~~~~~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoanghuong
CẤP ĐỘ 5: Chém gió cấp tiểu học
hoanghuong

chuyện cười .........~~~~~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyện cười .........~~~~~~~   chuyện cười .........~~~~~~~ 5718/4/2012, 1:25 pm

1) Đôi trai gái chat với nhau không có dấu, bạn thử thêm dấu vào xem
--Anh that may man khi gap duoc nguoi yeu dam dangnhu em
--Ko ngo em lai deu den muc do nhu vay

2) Tục xưa, tên xấu thì dễ nuôi. Nhà nọ có 3 người con trai được đặt tên là Cút, Cu và ớp. Một hôm, ông bố đi vắng thì có ông bạn đến chơi. Người vợ thay mặt chồng tiếp đón ân cân, người bạn cũng vui lắm. ến bữa n, người vợ bảo thằng út : - Dọn cơm cho bác , ớp ! Người bạn hơi phật lòng, ăn qua loa vài chén rôi đứng dây. Người vợ bảo đứa thứ hai : - Múc nước cho bác rửa, Cu ! Lần này ông bạn giận tím mặt, liền chào ra về. Người vợ ngớ người ra, không hiểu làm sao cả, bèn bảo thằng con lớn : - Dắt xe cho bác. Cút !

3)Cáo muốn ngắm gà

Voi đang đi trong rừng, bỗng nhìn thấy cáo ngồi bên bờ suối vặt lông một con gà. Voi xông lại quát:

- Cáo! Sao mày dã man thế?

Cáo luống cuống, giả vờ bưng mặt nấc lên:

- Đây là... vợ tao. Cô ấy mới chết hôm qua.... hu hu...

- Đồ ác thú! Vợ chết mà lại vặt lông ăn thịt. Tao phải trừng trị mày!

Cáo bí quá, càng khóc to hơn:

- Tao làm thế này là vì tao... tao... chưa bao giờ nhìn thấy nàng... cởi trần cả.

4)Người ta nói là tui Ðiên ... Nhưng mà.. tui đâu có Ðiên ... Thế thì sao người ta lại nói tui Ðiên .. Nhiều khi người ta nói tui Ðiên mà tui không Ðiên... thế mà người ta lại nói là tui Ðiên... thế mới Ðiên !!.... Mà tui Ðiên đâu phải vì người ta nói tui Ðiên , tui Ðiên vì người ta nói tui Ðiên mà tui không có Ðiên nên tui mới Ðiên ..... Mà Ðiên đâu phải tại tui Ðiên đâu , tại người ta cứ hay nói tui Ðiên nên tui phải Ðiên ... Ðiên .... Huhuhu.. Mà tui ko bít tui có Ðiên ko nữa ..... Tui đâu có Ðiên .. tui Ðiên sao tui bít tui Ðiên , chắc người ta nói tui Ðiên nên tui tưởng tui Ðiên chứ thực ra tui đâu có Ðiên => Đọc xong cũng điên!!!

5) Hai người tâm thần đèo nhau trên xe đạp, tới đoạn lên dốc cầu, người sau phân công : - Mầy cầm lái nhé, tao ngồi sao đạp cho có thế - Sau hơn 1 giờ hì hụt, cuối cùng cũng lên đến giữa cầu. Người sau thở đứt quãng : - Ngồi ... ngồi ... ở ... ở ... ở đằng ... đằng ... sau ... nãy ... giờ ... đạp ... mệt ... mệt ... thấy... tía ...mới ... lên ... lên ...được! Thằng ngồi trước lập tức trả lời: - tao ngồi trước cầm lái cũng đâu có sướng gì, bóp thắng mệt thấy bà luôn ....!

http://www.hoanghuongpro.com.vn
thanhtam
CẤP ĐỘ 4: Chém gió mẫu giáo
CẤP ĐỘ 4: Chém gió mẫu giáo
thanhtam

Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện cười .........~~~~~~~   chuyện cười .........~~~~~~~ 5718/4/2012, 3:41 pm

ayda, pa h kia, may pai tho hoi sau xa 1 chut, pa lam tui nghi lung tung,e mun hien ma k ai cho hien het ak,hehe
hoanghuong
hoanghuong

Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện cười .........~~~~~~~   chuyện cười .........~~~~~~~ 5718/4/2012, 3:43 pm

eo ui,ngta gui bai voi tam hon trong sang,ai bieu pa suy nghi sau xa wa chi,hihiiiiiiiiiiiii lol! lol! lol!
http://www.hoanghuongpro.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện cười .........~~~~~~~   chuyện cười .........~~~~~~~ 57

chuyện cười .........~~~~~~~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Seri chuyện cười cực ngắn không đỡ nổi. ........hoooooooooooooo
» CƯỜI NỮA, CƯỜI MÃI....!
» hãy lun mĩm cười nha bạn!!!!!!